Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene fibc bulk bag ] trận đấu 391 các sản phẩm.
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm, sức chứa 2205lbs, có ống nạp
| Capacity: | 2205lbs |
|---|---|
| Swl: | 500kg, 1000kg, 1500kg |
| Sf: | 5:1, 6:1, |
Gói phê duyệt chéo góc FIBC Túi lớn 2500 LBS Dung lượng Thông tư Túi lớn Túi
| tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Nâng vòng: | đầy đủ dây đai |
1,5 tấn 4 Bảng điều khiển Bánh quy lớn FIBC Túi lớn Màu xanh / Cam Màu sắc để tải
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| vòng nâng: | thắt đầy đủ |
Mức độ thực phẩm FIBC Bulk Bag ASTM G 154-00 UV Standard 100% Polypropylene nguyên chất
| Swl: | 500kg, 1000kg, 1500kg |
|---|---|
| Feature: | Food Grade |
| Bottom Size: | 35*35’’, 36*36’’, |
Lớp thực phẩm FIBC túi lớn 2205lbs Khả năng vận chuyển thực phẩm
| Capacity: | 2205lbs |
|---|---|
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm 95x95x110cm với tỷ lệ SF 5:1
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
|---|---|
| Sf: | 5:1, 6:1, |
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
Các loại thực phẩm FIBC túi lớn 2205lbs Capacity with UV ASTM G 154-00
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
|---|---|
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
| Bottom Size: | 35*35’’, 36*36’’, |
Cao Red Củi thông gió Lưới FIBC Túi lớn với các vòng ở góc 2202 Lbs
| tên sản phẩm: | Túi FIBC củi cao thông gió màu đỏ |
|---|---|
| Nâng vòng: | vòng đường may bên |
| Xử lý tia cực tím: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Túi lớn FIBC Big Bag của Liên Hợp Quốc với miệng rót trên cùng kiểu túi duffle để đổ đầy, đường may xích đôi và màu trắng để vận chuyển hàng rời an toàn
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
| Baffle: | Yes |
SGS Iris xả Vòi 5.5OZ Bao PP Jumbo Fibc tráng
| Sức chứa: | 3300 £ |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |

