Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene fibc bulk bag ] trận đấu 391 các sản phẩm.
Túi lớn FIBC được in có nhãn để đóng gói số lượng lớn
| sức nâng: | 500-2500kg |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| lót: | Ừ |
Túi thông gió số lượng lớn được Liên Hợp Quốc phê duyệt để vận chuyển lên tới 3000LBS
| KÍCH CỠ: | 6OZ |
|---|---|
| rào cản độ ẩm: | Đúng |
| tái sử dụng: | Đúng |
4400lbs Blue Fibc Anti Static Bulk Bags Giải pháp bền cho bao bì
| chống tia cực tím: | Vâng. |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Thùng nhựa không thấm thấm chống tĩnh |
| Kích thước: | 35 x 35 x 50 inch |
Túi lớn FIBC chống tĩnh điện 4 triệu/6 triệu dùng trong công nghiệp
| rào cản độ ẩm: | Lên đến 3.000 lbs |
|---|---|
| ổn định: | tia cực tím |
| Màu sắc: | Trắng |
6mil Thickness Ventilated Bulk Bags with UV Stabilization
| Dust Proof: | Yes |
|---|---|
| Top Option: | Filling spout |
| Color: | White |
Polypropylen túi lớn FIBC, 3000lbs Linh hoạt thùng trung gian linh hoạt Kích thước tùy chỉnh
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Virgin Polypropylene 35X35 "FIBC Food Grade Jumbo Bulk bag
| Tên sản phẩm: | túi lớn FIBC tròn |
|---|---|
| Sức chứa: | 2200 £ |
| Tùy chọn kích thước: | 35 * 35 '' |
Túi dệt bằng Polypropylen Một túi Tonne 10 '' Cao 14 DX 18''H
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Bao bì hàng loạt Bao bì nhựa PP Ibc, Túi đựng linh hoạt One Tấn
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |

