Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene fibc bulk bag ] trận đấu 391 các sản phẩm.
Túi số lượng lớn Fibc tùy chỉnh có nhãn & lớp lót
| Màu sắc: | Trắng, xanh dương, xanh lá cây, v.v. |
|---|---|
| moq: | 500 cái |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Túi lớn FIBC Big Bag của Liên Hợp Quốc với Vòng lặp màu Xanh lam, Ống rót và Đường may xích đôi
| Static Protection: | Yes |
|---|---|
| Use: | Tote Handbag-sports Sling Lugage |
| Top: | Filling Spout |
Bao bì hàng hóa FIBC với xử lý tia UV ASTM G 154-00
| Bottom Option: | Discharge Spout, Flat Bottom, Conical Bottom |
|---|---|
| Feature: | Food Grade |
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
Màu trắng 2200LBS Polypropylene Jumbo Túi lớn FIBC
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2200 £ |
CPTC 2205lbs Một tấn Polypropylene Túi lớn FIBC
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
Thông tư FIBC Big Bag 100% Trinh Nữ polypropylene 1 Tấn Jumbo Bag
| Tên sản phẩm: | túi lớn FIBC tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs |
| Tùy chọn kích thước: | 35*35'' |
PP trắng dệt túi lớn FIBC Super Sack Túi số lượng lớn 35 '' X 35 '' X 47 ''
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
1 Tonne Thông tư FIBC Túi lớn Túi với Dây đeo Stevedore 100% Virgin Polypropylen
| Tên sản phẩm: | túi lớn FIBC tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Hóa chất Vật liệu PP mới Túi lớn FIBC Tấn Túi lớn 2205lbs
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi lớn dệt bằng polypropylen bốn tấm cao FIBC lên đến 4400lbs Sử dụng trong công nghiệp
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |

