Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene material bulk bag ] trận đấu 464 các sản phẩm.
Túi 2 tấn Polypropylene thông gió có vách ngăn thoáng khí
| Tải trọng: | 2Ton |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Đáy phẳng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Mức độ thực phẩm FIBC Bulk Bag ASTM G 154-00 UV Standard 100% Polypropylene nguyên chất
| Swl: | 500kg, 1000kg, 1500kg |
|---|---|
| Feature: | Food Grade |
| Bottom Size: | 35*35’’, 36*36’’, |
1000kg One Ton Un Bulk Bags Versatile and Durable for Various Material Handling Needs
| Safety Factor: | 5:1 |
|---|---|
| Uv Protection: | Yes |
| Size: | 90x90x120cm |
Anti Sifting Un Certified Bulk Bags for Heavy Duty Transport Solutions
| chống ẩm: | Vâng |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Có thể tùy chỉnh: | Vâng |
Túi lớn FIBC Big Bag của Liên Hợp Quốc với miệng rót trên cùng kiểu túi duffle để đổ đầy, đường may xích đôi và màu trắng để vận chuyển hàng rời an toàn
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
| Baffle: | Yes |
Cao Red Củi thông gió Lưới FIBC Túi lớn với các vòng ở góc 2202 Lbs
| tên sản phẩm: | Túi FIBC củi cao thông gió màu đỏ |
|---|---|
| Nâng vòng: | vòng đường may bên |
| Xử lý tia cực tím: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Túi lớn FIBC Big Bag của Liên Hợp Quốc với Vòng lặp màu Xanh lam, Ống rót và Đường may xích đôi
| Static Protection: | Yes |
|---|---|
| Use: | Tote Handbag-sports Sling Lugage |
| Top: | Filling Spout |
Peanut lưu trữ túi thông gió Số lượng lớn được chứng nhận bởi Hội đồng Đậu phộng Mỹ
| Tên sản phẩm: | túi đậu phộng thông thoáng |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Dán nhãn Chất liệu lót PE / PP Bao túi lớn có vòng nâng 4/2/1
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, v.v. |
|---|---|
| lớp áo: | chống tia cực tím |
| Màu sắc: | Trắng, xanh dương, xanh lá cây, v.v. |
Lớp thực phẩm FIBC túi lớn 2205lbs Khả năng vận chuyển thực phẩm
| Capacity: | 2205lbs |
|---|---|
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |

