Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene material bulk bag ] trận đấu 464 các sản phẩm.
Bột hóa chất dẫn điện Túi số lượng lớn FIBC Loại C NEL Tiêu chuẩn
| Tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 39 * 39 '', 41 * 41 '' |
| màu sắc: | trắng |
Túi lớn dẫn điện được sử dụng trong bột hóa chất vận chuyển
| tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 39 * 39 '', 41 * 41 '' |
| Màu sắc: | trắng |
Bánh quy dẫn công nghiệp hàng loạt Túi chống rây cho hàng hóa dễ cháy
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống sàng |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Bao bì hạt nhỏ Túi dẫn điện có in và vòi Iris
| Công suất: | 1000kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
Hàng hóa số lượng lớn Túi lớn FIBC được xử lý bằng tia UV, Túi lớn
| Tên sản phẩm: | Túi lớn PET |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 37 * 37 ' |
| màu sắc: | Như hình trên |
4 Bảng điều khiển 3300lbs Hàng dễ cháy Túi lưới dẫn điện, Túi số lượng lớn thông gió
| Dung tích: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
1320LBS FIBC dẫn điện kín đáy, túi số lượng lớn chưa được chứng nhận
| Dung tích: | 1320lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
Túi vải thấm nước PP Túi thông gió cho gói một tấn
| Tên sản phẩm: | thấm nước lớn túi vải |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
1 Tấn UN FIBC U-Panel Duffle Top Virgin PP Dệt túi lớn sợi lớn
| Tên sản phẩm: | Bảng chữ U 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng lặp góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Góc vòng Túi UN UN 2200lbs ASTM G 154-00 Trắng 1000kgs
| Tên sản phẩm: | Bảng chữ U 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng lặp góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |

