Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene material bulk bag ] trận đấu 464 các sản phẩm.
Các loại thực phẩm FIBC túi lớn 2205lbs Capacity with UV ASTM G 154-00
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
|---|---|
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
| Bottom Size: | 35*35’’, 36*36’’, |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm 95x95x110cm với tỷ lệ SF 5:1
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
|---|---|
| Sf: | 5:1, 6:1, |
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
Túi PP lớn 500kg 6OZ cho giải pháp đóng gói số lượng lớn
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| Cân nặng: | 6OZ |
| Vật liệu: | 100% PP nguyên chất, được xử lý UN |
Ungroundable Anti Static Bulk Bags for 500kg Material Handling
| Bulk Bags: | Yes |
|---|---|
| Reusable: | Yes |
| Dust Proof: | Yes |
Túi lớn FIBC cấp thực phẩm 95x95x110cm, miệng hở, sức chứa 2205lbs
| Feature: | Food Grade |
|---|---|
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
| Type: | Food Grade |
Thiết kế góc đường nhấc túi nhựa trắng
| chứng nhận: | ISO 9001, ISO 14001, OHSAS 18001 |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| in: | có hoặc không |
Bao bì hàng hóa FIBC với xử lý tia UV ASTM G 154-00
| Bottom Option: | Discharge Spout, Flat Bottom, Conical Bottom |
|---|---|
| Feature: | Food Grade |
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
4 Bảng điều khiển Túi số lượng lớn Túi chống tĩnh Số lượng lớn Có Logo In
| Dung tích: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
SGS Iris xả Vòi 5.5OZ Bao PP Jumbo Fibc tráng
| Sức chứa: | 3300 £ |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
Bốn bảng điều khiển 600KG Túi số lượng lớn thông gió nông nghiệp chống tĩnh điện
| sức chứa: | 600kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |

