Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene material bulk bag ] trận đấu 464 các sản phẩm.
FIBC cấp thực phẩm 100% Polypropylene nguyên sinh với Tỷ lệ an toàn 5:1
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
| Feature: | Food Grade |
Kho hạt đậu nành 1.5T Hạt Polypropylene Baffle Bề mặt không tráng
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Sức chứa: | 3300 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Túi lớn bốn ngăn FIBC với các vòng đường may bên, túi số lượng lớn PP công nghiệp
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
Cấp thực phẩm Linh hoạt trung gian Container số lượng lớn PP dệt túi Jumbo FIBC
| Tên sản phẩm: | túi tròn |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', |
| Màu: | đen, trắng, xanh, |
VN Túi số lượng lớn Túi Polypropylene dệt thoi PP dệt Túi Jumbo lớn
| Dung tích: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Túi lớn 1,5 tấn Side Seam FIBC Polypropylene UV được xử lý cho ngành công nghiệp
| Tên sản phẩm: | túi lớn |
|---|---|
| Màu: | Trắng |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Công nghiệp thực phẩm Container trung gian linh hoạt Số lượng lớn Túi Tonne của Polypropylen
| tên sản phẩm: | túi lớn cấp thực phẩm |
|---|---|
| màu sắc: | trắng |
| vật liệu: | 100% PP |
Cấp thực phẩm Lớn Polypropylen trung gian container linh hoạt FIBC
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| Màu sắc: | trắng |
PP lớn 3000lbs thực phẩm trắng cấp FIBC / 1 tấn túi
| sức chứa: | lên đến 4400lbs |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Polypropylen thực phẩm lớn Lớp FIBC UV được xử lý cho ngành công nghiệp thực phẩm
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |

