Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene material bulk bag ] trận đấu 464 các sản phẩm.
Túi Jumbo FIBC cát / xi măng / đất 2200LBS U-Panel, hệ số an toàn 5-1
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Trắng |
1 Tonne Thông tư FIBC Túi lớn Túi với Dây đeo Stevedore 100% Virgin Polypropylen
| Tên sản phẩm: | túi lớn FIBC tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Vật liệu PP Thực phẩm công nghiệp Lớp FIBC Túi lớn cho gạo / Bột / Thực phẩm
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi lớn cấp thực phẩm |
| Dung tích: | 2200lbs |
3300lbs Vải Polypropylene PP chống tĩnh điện Màu trắng Túi Jumbo dẫn điện
| Sức chứa: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Túi lớn FIBC chống tĩnh điện 4 triệu/6 triệu dùng trong công nghiệp
| rào cản độ ẩm: | Lên đến 3.000 lbs |
|---|---|
| ổn định: | tia cực tím |
| Màu sắc: | Trắng |
Túi chéo góc lớn FIBC có vách ngăn và chống sàng cho carbon đen
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
Túi Jumbo trắng / đen 1 tấn có chức năng ổn định tia cực tím 90x90x120cm
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu: | trắng, xanh, đen |
BPE TYPE D Túi tĩnh PP chống tĩnh điện Sift Proofing cho bột hóa chất
| Màu: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Vật chất: | Vải chống tĩnh |
| Tên sản phẩm: | Túi vách ngăn loại D |
Túi vách ngăn 4 tấm chống rách, Túi hàng loạt công nghiệp 1 tấn có dây phụ
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Xi măng cát chống tĩnh khối lượng lớn PP dệt túi lớn 4 vòng chéo góc
| In: | có hay không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |

