Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene material bulk bag ] trận đấu 464 các sản phẩm.
Blue Sift - Túi chống thấm lớn FIBC PP Bao Jumbo dệt hình tròn có đáy vuông
| in: | tối đa ba màu trên một bảng điều khiển |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Xi măng Khoáng sản Xây dựng Hình ống Hình tròn Túi lớn FIBC 500kg đến 1,5 Tấn
| Tên sản phẩm: | túi tròn |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
| Dung tích: | lên đến 3300lbs |
Đường ống xây dựng bằng polypropylen Túi sỏi lớn phù hợp với ống dầu 12 '' - 24 '' - 30 "
| Tên sản phẩm: | bao tải đường ống, túi đường ống |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
| Công suất: | lên đến 12500 lbs |
Vật liệu hóa học FIBC được UNBC chứng nhận dung tích túi lớn lên tới 3000lbs
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 3000lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
Lớn 4 tấm 3000lbs tròn PP UN túi lớn FIBC Thiết kế sling 1 tấn
| Màu: | trắng |
|---|---|
| In Ấn: | có hoặc không |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
PP Flat bottom UN Chemical Fibc Big Jumbo Bag 2750lbs 6-1 tỷ lệ an toàn
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên Hợp Quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
1000KGS Cross Corner tròn / Túi lớn FIBC để đóng gói dạng hạt
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
U-panel 1000kg túi lớn UN, vận chuyển hàng nguy hiểm UN FIBC
| In Ấn: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
Two Ton Loading Orange Big Bag FIBC with Four Loops 10 '' Cao / Hoàn toàn thắt
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| vòng nâng: | thắt đầy đủ |
Mở túi lớn màu vàng FIBC UV đã xử lý 2200 LBS cho bao bì dạng hạt
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn màu vàng |
| Dung tích: | 2200lbs |

