Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene material bulk bag ] trận đấu 464 các sản phẩm.
Công suất 1000kg Túi lớn đáy vuông Jumbo FIBC với nửa góc chéo
| in: | ba màu nhiều nhất trên một bảng điều khiển |
|---|---|
| sức chứa: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
4 vòng Túi sợi Pp 600kg được chứng nhận của Liên Hợp Quốc có đáy phẳng
| in: | có hay không |
|---|---|
| sức chứa: | 600kg |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
2000kgs Túi lớn UN thông gió đa chức năng có in
| Vật chất: | 100% pp nguyên chất |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
White Food Lớp công nghiệp Túi lớn FIBC Bốn bảng cho gạo / bột
| tên sản phẩm: | túi lớn cấp thực phẩm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
| Màu sắc: | trắng |
Túi Jumbo 1000kg Cấp thực phẩm FIBC với lớp lót chống tĩnh điện được xử lý UV
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Bảng điều khiển loại thực phẩm FIBC tùy chỉnh với chất liệu PP nguyên chất 100%
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| Công suất: | 750kg |
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
2200 Lbs loại thực phẩm trắng FIBC, túi một tấn không tráng với lớp lót PE
| Màu: | trắng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cấp thực phẩm lớn |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Thực phẩm đáy phẳng FIBC, túi lớn sợi với vòi rót
| Tên sản phẩm: | thực phẩm cấp túi lớn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
| Màu: | trắng |
Túi lớn dẫn điện kháng hóa chất có khả năng chống lạnh tốt
| Chống ăn mòn: | tia cực tím |
|---|---|
| khả năng chống lạnh: | Tốt |
| Vật liệu: | vải dẫn điện |
Túi lớn FIBC kháng tia UV với chứng nhận ISO và khả năng nâng từ 500-2500kg để xử lý vật liệu rời
| MOQ: | 500pcs |
|---|---|
| Coating: | UV Resistant |
| Lifting Loops: | 4/2/1 |

