Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene material bulk bag ] trận đấu 464 các sản phẩm.
Túi lớn dẫn điện kháng hóa chất với kích thước tùy chỉnh Độ bền niêm phong tốt
| khả năng chống nước: | Tốt |
|---|---|
| Vật liệu: | vải dẫn điện |
| Chống ăn mòn: | tia cực tím |
Bao bì công nghiệp Góc chéo lớn 1 Túi Tonne bằng Polypropylen
| màu sắc: | xám |
|---|---|
| sức chứa: | 2200lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Túi sợi dẫn điện NEL / SGS TYPE C, Túi chống tĩnh Hàng dễ cháy Đóng gói số lượng lớn
| Công suất: | 3300 £ |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
Hàng hóa dễ cháy Đóng gói hàng loạt Sợi dẫn điện U - Bảng LOẠI C
| sức chứa: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Túi lớn dẫn điện 39x39 "4400lbs màu trắng cho vật liệu dễ cháy
| Tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 39 * 39 ", 41 * 41 '' |
| Màu sắc: | Trắng |
Túi lớn có thể dẫn điện FIBC cho thuốc nhuộm bột hóa chất dễ cháy
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Túi lớn không dẫn điện có thể tiếp đất 500kg cho bột dễ cháy nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | túi lớn không có căn cứ |
|---|---|
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
Túi lớn 1 tấn có thể nối đất cho vải Pp chống tĩnh điện, hệ số an toàn 5-1
| sức chứa: | 2200lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Thuốc nhuộm lưu trữ Sản phẩm hóa chất dễ cháy FIBC Jumbo Bag Dẫn điện
| sức chứa: | 500kgs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| tên sản phẩm: | túi lớn có mặt đất |
U-Panel TYPE C Túi lớn dẫn điện Nắp đáy cho thuốc đóng gói
| Công suất: | 1320lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |

