Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ polypropylene material bulk bag ] trận đấu 464 các sản phẩm.
Túi chống tĩnh điện 1000kg Kích thước tùy chỉnh với khả năng chống lạnh tốt
| kháng hóa chất: | Xuất sắc |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| phân rã tĩnh: | Ít hơn 0,5 giây |
Củi bao bì Đậu phộng túi lớn FIBC với vải polypropylen thông gió
| Tên sản phẩm: | túi đậu phộng thông thoáng |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Thông gió thoáng khí Các thùng chứa trung gian linh hoạt linh hoạt FIBC cho gỗ hồ đào
| Tên sản phẩm: | thoáng khí túi lớn |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Túi PP thông gió nông nghiệp lớn FIBC chỉ dành cho đậu phộng nông nghiệp
| Tên sản phẩm: | thoáng khí túi lớn |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Polypropylen có thể dẫn điện Túi lớn Khối trung gian linh hoạt
| sức chứa: | 800kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Polypropylen thông gió túi lớn
| Tên sản phẩm: | túi đậu phộng thông thoáng |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Polypropylene có thể nối đất dẫn điện Túi lớn chống tĩnh điện
| Dung tích: | 800kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
One Ton Bulk Bag with CROHMIQ Fabric High-Efficiency UN Big Bag
| Uv Protection: | Yes |
|---|---|
| Safety Factor: | 5:1 |
| Load Capacity: | 1000kg |
4 Corner Loops Baffle Bag với 5 1 yếu tố an toàn và vật liệu tái chế
| Zipper: | Customized |
|---|---|
| Safety Factor: | 5:1 Or 6:1 |
| Material: | Polypropylene |
PP FIBC nối đất Túi lớn Túi lưu trữ số lượng lớn 2205lbs
| Giấy chứng nhận: | NEL |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống rây |
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |

