Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ fibc type c ] trận đấu 392 các sản phẩm.
Túi Jumbo 1000kg Cấp thực phẩm FIBC với lớp lót chống tĩnh điện được xử lý UV
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
PP lớn 3000lbs thực phẩm trắng cấp FIBC / 1 tấn túi
| sức chứa: | lên đến 4400lbs |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Polypropylen thực phẩm lớn Lớp FIBC UV được xử lý cho ngành công nghiệp thực phẩm
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
Túi PP thông gió nông nghiệp lớn FIBC chỉ dành cho đậu phộng nông nghiệp
| Tên sản phẩm: | thoáng khí túi lớn |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Củi bao bì Đậu phộng túi lớn FIBC với vải polypropylen thông gió
| Tên sản phẩm: | túi đậu phộng thông thoáng |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
1000KGS Cross Corner tròn / Túi lớn FIBC để đóng gói dạng hạt
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Bốn vòng 1000KGS Túi lớn FIBC, Xây dựng đất khoáng Một túi số lượng lớn
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Túi lớn hình tròn / hình ống Polypropylen FIBC để đóng gói nhựa PET
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
450kg FIBC túi lớn
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
Bảng điều khiển loại thực phẩm FIBC tùy chỉnh với chất liệu PP nguyên chất 100%
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| Công suất: | 750kg |
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |

