Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ fibc type c ] trận đấu 392 các sản phẩm.
2200 Lbs loại thực phẩm trắng FIBC, túi một tấn không tráng với lớp lót PE
| Màu: | trắng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cấp thực phẩm lớn |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
UV được xử lý chống rạn thực phẩm Lớp lớn Số lượng lớn FIBC công suất một tấn
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Màu be tròn 1 tấn thực phẩm FIBC với hai tay cầm được xử lý UV
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
FIBC Cross Corner Túi dẫn điện Túi xi măng 3000 LBS Được thiết kế tùy chỉnh
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Công suất: | 2205 £ |
Jumbo Food Lớp FIBC Cross Corner Túi lớn xi măng dẫn điện khối lớn
| vật liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| sức chứa: | 2205lbs |
Baff Conductor Túi lớn Túi công nghiệp Hàng loạt Chống rạn hàng FIBC
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
|---|---|
| Có khả năng: | chống tĩnh điện chống sàng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
PP FIBC nối đất Túi lớn Túi lưu trữ số lượng lớn 2205lbs
| Giấy chứng nhận: | NEL |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống rây |
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |
Túi Jumbo PP số lượng lớn / CPTC Túi lớn FIBC 2200LBS cho than hoạt tính
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
1 mét khối Túi lớn FIBC hình tròn được xử lý bằng tia cực tím có đáy phẳng, SGS CPTC
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Tùy chọn kích thước: | 35*35'', 37*37'',39*39'' |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Thông tư / hình ống một nửa góc PP dệt túi lớn FIBC với Stevodore Strape
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
| Dung tích: | 2200lbs |

