Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ fibc type c ] trận đấu 392 các sản phẩm.
Bao bì công nghiệp 1 túi số lượng lớn, xử lý UV
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Coal Tar Pitch Lumps Túi lớn FIBC 2200LBS với các góc chéo hoặc vòng góc
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
PP dệt tròn 2205 lbs Túi lớn FIBC để đóng gói PTA Granule / EVA Pellets
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
100% Pure PP Jumbo Bags Bag Fibcs for Industrial Transport Using
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
1,5 tấn 4 Bảng điều khiển Bánh quy lớn FIBC Túi lớn Màu xanh / Cam Màu sắc để tải
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| vòng nâng: | thắt đầy đủ |
Cấp thực phẩm Linh hoạt trung gian Container số lượng lớn PP dệt túi Jumbo FIBC
| Tên sản phẩm: | túi tròn |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', |
| Màu: | đen, trắng, xanh, |
38X38 "800KG fibc bao đựng khối lượng lớn trung gian linh hoạt
| Sức chứa: | 800kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
Bao lớn 1100lbs chống tĩnh điện Fibc dẫn điện
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống sàng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Bảng điều khiển chữ U FIBC 4 Bảng điều khiển in Túi nhựa BOPP Mở hoàn toàn đầu
| tên sản phẩm: | Túi nhiều lớp BOPP |
|---|---|
| vật liệu: | Màng in BOPP cộng với PP |
| màu sắc: | 6 màu cho màng BOPP |
Vải lót túi FIBC số lượng lớn, Bảo quản nông sản Túi lót PE
| tên sản phẩm: | PE vách ngăn lót |
|---|---|
| Độ dày: | 4 triệu, 6 triệu |
| Sự thi công: | vách ngăn, khối lập phương |

