Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ fibc type c ] trận đấu 392 các sản phẩm.
1 Tấn UN FIBC U-Panel Duffle Top Virgin PP Dệt túi lớn sợi lớn
| Tên sản phẩm: | Bảng chữ U 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng lặp góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
35x35 "Hóa chất Túi lớn UN / Túi số lượng lớn PP / FIBC cho hàng hóa nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | túi sỏi một tấn |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 2200 lbs |
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
1500kg PP Jumbo Fibc 4 vòng Túi số lượng lớn chưa được chứng nhận
| Dung tích: | 600kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Thuốc nhuộm lưu trữ Sản phẩm hóa chất dễ cháy FIBC Jumbo Bag Dẫn điện
| sức chứa: | 500kgs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| tên sản phẩm: | túi lớn có mặt đất |
Vải PP màu xám 1000KGS 4 bảng Túi lớn Jumbo để vận chuyển hạt giống lưu trữ
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Blue Sift - Túi chống thấm lớn FIBC PP Bao Jumbo dệt hình tròn có đáy vuông
| in: | tối đa ba màu trên một bảng điều khiển |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
35x35 "PP Số lượng lớn / Túi lớn hóa chất FIBC cho hàng hóa chất
| xây dựng: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs đến 3000lbs |
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
1000kg Anti Static Bulk Bags TYPE D for Ungroundable
| Color: | White |
|---|---|
| Safe Working Load: | 6:1 Safety Factor |
| Capacity: | 4400 lbs |
Mẫu bền Fit Fit Túi lớn Liners Váy Top Với Spout Spout Top Type
| Tên sản phẩm: | Mẫu vừa vặn với túi lớn PE |
|---|---|
| Vật chất: | PE |
| Màu: | tự nhiên, xanh, đen, hồng |
Big Bag FIBC Giải pháp đóng gói hoàn hảo cho các sản phẩm hạng nặng và dung lượng cao của bạn
| Bảo vệ tia UV: | Vâng |
|---|---|
| Sử dụng: | Vận chuyển và lưu trữ vật liệu rời |
| Tùy chọn hàng đầu: | vòi rót |

