Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ fibc type c ] trận đấu 392 các sản phẩm.
Bao bì hàng loạt Bao bì nhựa PP Ibc, Túi đựng linh hoạt One Tấn
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
PP Woven Big Bulk Big Bag FIBC for Rice and food grade Jumbo bag
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
Dán nhãn Chất liệu lót PE / PP Bao túi lớn có vòng nâng 4/2/1
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, v.v. |
|---|---|
| lớp áo: | chống tia cực tím |
| Màu sắc: | Trắng, xanh dương, xanh lá cây, v.v. |
Xi măng cát chống tĩnh khối lượng lớn PP dệt túi lớn 4 vòng chéo góc
| In: | có hay không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
PP FIBC Vải phủ và không phủ túi 1 tấn cho vận chuyển ADR RID và IMDG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
UN Big Bag là giải pháp hoàn hảo cho nhu cầu xử lý vật liệu nặng và lớn
| vòng góc: | 4 |
|---|---|
| Khả năng nâng: | 1000kg |
| vách ngăn: | Vâng |
Túi hàng loạt công nghiệp được xử lý bằng tia cực tím cho cát / xi măng / đất
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Trắng |
Big Bag UN 1000kg có chống tĩnh điện và quai chéo cho vận chuyển vật liệu nguy hiểm an toàn
| Color: | White |
|---|---|
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
| Load Capacity: | 1000kg |
Túi lớn dẫn điện không thấm nước có khả năng chống mài mòn nhỏ hơn 0,5S phân rã tĩnh
| sức mạnh niêm phong: | Tốt |
|---|---|
| khâu sức mạnh: | khâu đôi |
| Chống mài mòn: | Xuất sắc |

