Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ fibc type c ] trận đấu 392 các sản phẩm.
Túi lớn UN với sức chứa 1000kg, lớp phủ chống tĩnh điện và quai góc chéo để vận chuyển an toàn
| Load Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Capacity: | 1000kg |
Túi lớn FIBC với đường may đôi, có vách ngăn và sức chứa 1000kg cho vận chuyển số lượng lớn công nghiệp
| Baffle: | Yes |
|---|---|
| Stitching: | Double Chain |
| Top: | Filling Spout |
Túi dệt bằng Polypropylen Một túi Tonne 10 '' Cao 14 DX 18''H
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
1000KGS 1 Tấn Túi lớn Túi màu đỏ Cam Vàng Vàng xanh mờ
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Mở túi hàng loạt lớn FIBC để đóng gói hàng rời, 500kg- 3000kg SWL
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", 40 * 40" |
| Màu: | đen, trắng, xanh, |
Túi Jumbo nhựa công nghiệp Đóng gói tùy chỉnh Bao tải lớn 2000kg
| Vòng: | 4 vòng Mạnh mẽ Bền bỉ |
|---|---|
| Nguyên liệu: | PP |
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Big Bag UN với sức chứa tải 1000kg, đường may đôi và màu quai xanh dương cho việc xử lý vật liệu an toàn
| Baffle: | Yes |
|---|---|
| Static Protection: | Yes |
| Filling Spout: | Duffle Top |
UN Big Bag với Duffle Top Filling Spout, Double Chain Stitching, và Bảo vệ tĩnh cho bao bì hàng hóa hàng loạt an toàn
| Corner Loops: | 4 |
|---|---|
| Top: | Filling Spout |
| Static Protection: | Yes |
Cube jumbo túi lưu trữ FIBC cho bột hóa chất bột
| Tên sản phẩm: | túi vách ngăn |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
Túi Polypropylene Một tấn Thùng chứa số lượng lớn trung gian linh hoạt
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| chiều cao túi: | cao 80'' |

