Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ fibc type c ] trận đấu 392 các sản phẩm.
Bột ngô tùy chỉnh / Gạo U-panel Thực phẩm Túi số lượng lớn Siêu bao tải
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| sức chứa: | 750kg |
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
Tansportation lưu trữ bột linh hoạt Container trung gian số lượng lớn Fibc
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 3300 lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Hạt đóng gói nông nghiệp / viên nén túi lớn FIBC với dây đeo stevedore
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Vận chuyển hàng hóa dạng bột Hình tròn / Túi cát xây dựng hình ống
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Túi FIBC BOPP tráng
| Tên sản phẩm: | Túi nhiều lớp Bopp |
|---|---|
| Vật liệu: | Phim in BOPP cộng với PP |
| Màu sắc: | 6 màu cho phim BOPP |
Hóa chất PP Nguyên liệu Lớn linh hoạt Container trung gian
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi xi măng dẫn điện Jumbo 35 X 35 X 36 '' 2200 LBS với Statal Petal
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Trắng Đen Xám UN Big Bag 4 màu nhiều nhất In một mặt
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Linh hoạt hàng loạt trung gian container U Bảng điều khiển cho vòng 1000kg góc
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
2205 Lbs Container trung gian linh hoạt để đóng gói nông sản
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |

