Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ fibc type c ] trận đấu 392 các sản phẩm.
Bánh quy dẫn công nghiệp hàng loạt Túi chống rây cho hàng hóa dễ cháy
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống sàng |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Túi lớn 1 tấn có thể nối đất cho vải Pp chống tĩnh điện, hệ số an toàn 5-1
| sức chứa: | 2200lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Túi lớn bốn bảng điều khiển 600kg, túi lớn bằng polypropylen trắng
| sức chứa: | 600kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Polypropylen có thể dẫn điện Túi lớn Khối trung gian linh hoạt
| sức chứa: | 800kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Baff Conductor Túi lớn, Túi chống tĩnh lớn với Chất liệu vải Pp
| Giấy chứng nhận: | NEL |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống rây |
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |
Túi lớn dẫn điện màu trắng, túi sợi lớn ngăn chặn cháy và nổ
| Công suất: | 800kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
Coal Tar Pitch Lumps Túi Jumbo 2200LBS có góc chéo hoặc vòng góc
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
Mở bao Jumbo trắng trên cùng có chu vi trên để đóng gói nông sản
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Polypropylene có thể nối đất dẫn điện Túi lớn chống tĩnh điện
| Dung tích: | 800kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
Túi 2 tấn Polypropylene thông gió có vách ngăn thoáng khí
| Tải trọng: | 2Ton |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Đáy phẳng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |

