Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ fibc type c ] trận đấu 392 các sản phẩm.
Cross Corner 2205 Lbs Baffle Bag for Heavy Duty Industrial Applications
| in ấn: | tùy chỉnh |
|---|---|
| tên: | Thùng đệm PP 4 Panel |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Túi lớn dẫn điện 39x39 "4400lbs màu trắng cho vật liệu dễ cháy
| Tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 39 * 39 ", 41 * 41 '' |
| Màu sắc: | Trắng |
Túi lớn PP dẫn điện 1 tấn Túi siêu lớn Bao Jumbo Túi lớn
| Dung tích: | 1320lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
1000kg Túi chống tĩnh công nghiệp CROHMIQ màu xanh / trắng để lưu trữ bột hóa chất
| Tên sản phẩm: | Loại D túi tiêu tan |
|---|---|
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
| Màu: | xanh trăng |
Túi chống tĩnh số lượng lớn CROHMIQ màu xanh
| Tên sản phẩm: | Loại D túi tiêu tan |
|---|---|
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
| Màu: | xanh trăng |
Túi lót container có thể nối đất hình tròn để lưu trữ và vận chuyển hàng rời
| Có thể in: | Đúng |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'', 41*41'' |
Food Grade IBC Bulk Bags with SGS Certification and 2500 LBS Capacity
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Tùy chọn dưới cùng: | vòi xả |
6mil Thickness Ventilated Bulk Bags with UV Stabilization
| Dust Proof: | Yes |
|---|---|
| Top Option: | Filling spout |
| Color: | White |
Túi lót container chống sàng lọc 1 tấn Túi đựng hàng chống nước 6mil dành cho công nghiệp
| Vật liệu: | PP |
|---|---|
| chống tia cực tím: | Đúng |
| Tính năng: | Không thấm nước, có thể tái chế, chống sàng lọc |

