Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ fibc type c ] trận đấu 392 các sản phẩm.
Túi rời UN One Tonne Hàng hóa nguy hiểm Đóng gói Túi cát lớn một tấn
| Dung tích: | 2200lbs |
|---|---|
| Tỷ lệ an toàn: | 6:1 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Túi đệm có thể tùy chỉnh Sự lựa chọn hoàn hảo cho vận chuyển an toàn và sản phẩm
| Khả năng nâng: | 1000kg |
|---|---|
| Điện trở tĩnh: | Vâng |
| Vật liệu: | Polypropylen |
Anti Static Baffle Bag The Perfect Packaging Solution for Your Business Needs
| chống bụi: | Vâng |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| vách ngăn: | Vâng |
1000kg Chống tĩnh điện Làm rỗng túi số lượng lớn không được xếp hạng Đáy tùy chỉnh
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tải trọng: | 500-3000kg |
| Tên sản phẩm: | 100% pp nguyên chất |
PP Fabric Baffle Bag with Seeds and Cross Corner
| Color: | Customized |
|---|---|
| Logo: | Customized |
| Material: | PP Fabric |
Anti Static Baffle Bag for Safe and Secure Seed Storage
| Khả năng nâng: | 1000kg |
|---|---|
| Kháng UV: | Vâng |
| vách ngăn: | Vâng |
Anti Static Baffle Bag for Secure and Damage-Free Seeds Transportation
| vòng góc: | 4 |
|---|---|
| chống ẩm: | Vâng |
| chống bụi: | Vâng |
2205 Lbs Capacity Anti Static Baffle Jumbo Bag for Heavy Duty Storage
| Lifting Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Moistureproof: | Yes |
| Color: | White |
Túi chống tĩnh điện 1000kg tùy chỉnh Chống mài mòn dưới 0,5S Phân rã tĩnh
| phân rã tĩnh: | Ít hơn 0,5 giây |
|---|---|
| Vật liệu: | vải dẫn điện |
| khả năng chống tia cực tím: | Xuất sắc |
Túi Jumbo trắng / đen 1 tấn có chức năng ổn định tia cực tím 90x90x120cm
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu: | trắng, xanh, đen |

