Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ fibc type c ] trận đấu 392 các sản phẩm.
UN Big Bag là điểm đến duy nhất của bạn và các giải pháp đóng gói hàng loạt giá cả phải chăng
| Loại: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Khả năng tải: | 1000kg |
Bột hóa chất công nghiệp 2 tấn túi vách ngăn vận chuyển, vận chuyển túi lớn
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi hình khối |
| Lót: | Không |
Baff vuông vuông túi cổ phiếu cho bột cacbon hóa chất bột vận chuyển
| Công suất: | lên đến 3300 lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
Túi lớn hình tròn / hình ống 1 tấn
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
500KG Túi đựng thông gió Jumbo có thể tiếp đất Mở đầu chống tĩnh điện
| Sức chứa: | 500kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
Thuốc nhuộm Bột có thể nối đất Lưới dẫn điện Túi lớn Công suất 4400lbs
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Hàng hóa dễ cháy Túi lớn dẫn điện Dung tích 4400lbs
| Tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
| Vật tư: | vải PP chống tĩnh điện |
Anti Static UN Big Bag with 6mil Thickness for Bulk Material Packaging and Transport
| Safety Factor: | 5:1 |
|---|---|
| Size: | 90x90x120cm |
| Type: | Circular |
Customized Conductive Big Bag for Maximum Protection and Durability
| Static Dissipation: | Yes |
|---|---|
| Capacity: | 4400lbs |
| Lifting Style: | Forklift |

