Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ fibc type c ] trận đấu 392 các sản phẩm.
Hóa chất / Carbons / Bột bột PE Baffle Liner trong hộp đựng túi Tonne
| tên sản phẩm: | PE vách ngăn lót |
|---|---|
| Độ dày: | 4 triệu, 6 triệu |
| Sự thi công: | vách ngăn, khối lập phương |
Túi lót PE trong suốt
| Tên sản phẩm: | Lớp lót xây dựng vách ngăn |
|---|---|
| độ dày: | 4mil, 6mil |
| Sự thi công: | vách ngăn, khối lập phương |
Túi vải thấm nước PP Túi thông gió cho gói một tấn
| Tên sản phẩm: | thấm nước lớn túi vải |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Vách ngăn LDPE với Virgin PE được dán trên túi lớn bên ngoài và túi lớn
| Tên sản phẩm: | PE-lót |
|---|---|
| độ dày: | 3 triệu |
| xây dựng: | vách ngăn, khối lập phương |
Big Bag Baff liner để lưu trữ nông sản, nguyên liệu mới 100%
| Tên sản phẩm: | vách ngăn |
|---|---|
| độ dày: | 4 triệu |
| xây dựng: | vách ngăn, khối lập phương |
Kho hạt đậu nành 1.5T Hạt Polypropylene Baffle Bề mặt không tráng
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Sức chứa: | 3300 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
One Ton Bulk Bag with CROHMIQ Fabric High-Efficiency UN Big Bag
| Uv Protection: | Yes |
|---|---|
| Safety Factor: | 5:1 |
| Load Capacity: | 1000kg |
4400lbs Load Capacity Blue Anti Static Poly Bags with Moisture Resistance
| Uv Resistant: | Yes |
|---|---|
| Capacity: | 4400 lbs |
| Bottom Option: | Discharge Spout |
Túi số lượng lớn thông gió tùy chỉnh, Túi dệt PP để đóng gói Củi
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu: | trắng, xanh |
500kg Large Capacity Anti Static Bulk Bags with Ungroundable Material
| Anti-Sift: | Yes |
|---|---|
| Bulk Bags: | Yes |
| Color: | Blue |

