Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ fibc type c ] trận đấu 392 các sản phẩm.
SGS Approved Jumbo Bulk Bags for Heavy Load Capacity and Durability
| Yếu tố an toàn: | 5:1 |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Vật liệu: | Polypropylen |
1 Ton Container Liner Bags Jumbo Size 90x90x120cm for International Trade
| Color: | White |
|---|---|
| Size: | 90x90x100cm |
| Safety Factor: | 5:1 |
Tùy chỉnh Four Loops Túi lớn jumbo phong cách UN 600kg PP nguyên chất
| In Ấn: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 600kg |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
2200lbs UN túi lớn để lưu trữ hàng nguy hiểm
| điều trị uv: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Màu: | trắng |
| In Ấn: | có hoặc không |
Túi lớn của LHQ cho hàng nguy hiểm
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên Hợp Quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
3000lbs Polypropylene 6OZ Túi số lượng lớn không được chứng nhận cho IMDG
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| in: | có hay không |
| sức chứa: | 3000lbs |
1000kg Túi số lượng lớn chưa được chứng nhận Vải dệt PP nhiều lớp
| Vật chất: | PP dệt |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Các túi Baffle tùy chỉnh cho nhu cầu đóng gói độc đáo của bạn
| chống ẩm: | Vâng |
|---|---|
| CÓ THỂ TÁI CHẾ: | Vâng |
| Vật liệu: | Polypropylen |
Black Cross Corner Baffle Bag Perfect for Packaging Solutions
| Kháng UV: | Vâng |
|---|---|
| Điện trở tĩnh: | Vâng |
| Màu sắc: | màu trắng |

