Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ fibc type c ] trận đấu 392 các sản phẩm.
FIBC dẫn điện Giải pháp thực tế và bền vững cho việc xử lý vật liệu dẫn điện
| Phong cách nâng: | xe nâng |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| Loại: | bảng chữ U |
Vận chuyển xi măng / khoáng sản / hóa chất 1 túi Tonne Bảng chữ U
| tên sản phẩm: | Bao chữ U 1 tấn |
|---|---|
| sức chứa: | 2200lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Khoai tây túi thông gió số lượng lớn 1,5 tấn, vải PP thoáng khí màu đỏ Túi FIBC
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn khoai tây thông gió |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Vải polypropylen thoáng khí Túi thông gió số lượng lớn, túi rau củ hành tây
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn thông gió |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| điều trị uv: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
Số lượng lớn Fit Fit lót túi lớn PE gắn bên ngoài Túi Jumbo Polypropylen
| Tên sản phẩm: | Mẫu vừa vặn với túi lớn PE |
|---|---|
| Vật chất: | PE |
| Màu: | tự nhiên, xanh, đen, hồng |
Lớn rõ ràng Form Fit PE Số lượng lớn sợi lót túi lớn cho cacbon / bột mịn
| Tên sản phẩm: | Mẫu vừa vặn với túi lớn PE |
|---|---|
| Vật chất: | PE |
| Màu: | tự nhiên |
Trong suốt 3mil Độ dày 6mil Dạng phù hợp với PE Túi lót lớn LLDPE / LDPE
| tên sản phẩm: | Hình thức phù hợp với lót túi lớn PE |
|---|---|
| Vật chất: | Thể dục |
| Màu sắc: | Thiên nhiên |
Góc vòng Túi UN UN 2200lbs ASTM G 154-00 Trắng 1000kgs
| Tên sản phẩm: | Bảng chữ U 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng lặp góc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Mở túi bằng phẳng hàng loạt đáy bằng vải PP dệt cho xây dựng
| Kích thước: | 35x35x35" |
|---|---|
| Nguyên liệu: | PP dệt |
| Dung tích: | lên đến 2200lbs |

