Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ fibc type c ] trận đấu 392 các sản phẩm.
Polypropylene Big Bag FIBC Open Top Duffle Top and Custom Printing for Filling Needs
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
|---|---|
| Lifting Capacity: | 500-2500kg |
| Coating: | UV Resistant |
Túi lớn dẫn điện được sử dụng trong bột hóa chất vận chuyển
| tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 39 * 39 '', 41 * 41 '' |
| Màu sắc: | trắng |
Hình ống trên cùng dưới cùng Polypropylene dẫn điện Túi lớn Logo tùy chỉnh
| Dung tích: | 1320lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
4 Bảng điều khiển Túi số lượng lớn Túi chống tĩnh Số lượng lớn Có Logo In
| Dung tích: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Túi số lượng lớn một tấn, túi hàng loạt chống tĩnh 1000kg vải CROHMIQ
| Vật chất: | Vải CROHMIQ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi chống tĩnh |
| Màu: | CROHMIQ màu xanh hoặc trắng |
Túi lớn bằng Polypropylen Đồng bằng / Xả / Màu xanh lá cây
| Vật liệu lót: | PE/PP |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| vòng nâng: | 2/4/1 |
600kg túi trắng lớn LHQ FIBC, Hàng nguy hiểm công nghiệp Túi Jumbo
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Túi được chứng nhận của Liên Hợp Quốc |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Bao bì hàng loạt nguy hiểm của Liên Hợp Quốc một túi Tonne, túi cát lớn một tấn
| Công suất: | 2200 £ |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
2200lbs lưu trữ hàng nguy hiểm Túi hàng loạt của UN
| điều trị uv: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Màu: | trắng |
| In Ấn: | có hoặc không |

