Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pe container liner bags ] trận đấu 161 các sản phẩm.
Bảng điều khiển U công nghiệp PP Túi số lượng lớn FIBC Túi lớn Túi lớn với các vòng chéo
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
Mẫu túi lớn dẫn điện dung tích 1320 Lbs - Được lót / lót kín
| Công suất: | 1320lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
Mở túi hàng loạt lớn FIBC để đóng gói hàng rời, 500kg- 3000kg SWL
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", 40 * 40" |
| Màu: | đen, trắng, xanh, |
Cấp thực phẩm Lớn Polypropylen trung gian container linh hoạt FIBC
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| Màu sắc: | trắng |
U-Panel TYPE C Túi lớn dẫn điện Nắp đáy cho thuốc đóng gói
| Công suất: | 1320lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
NEL 1320LBS Thực phẩm cấp đáy kín Túi lớn dẫn điện
| sức chứa: | 1320lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
1320LBS FIBC dẫn điện kín đáy, túi số lượng lớn chưa được chứng nhận
| Dung tích: | 1320lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
1000KGS 1 Tấn Túi lớn Túi màu đỏ Cam Vàng Vàng xanh mờ
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Bột hóa chất ngăn chặn FIBC linh hoạt thùng chứa trung gian linh hoạt của PP dệt
| Tên sản phẩm: | túi vách ngăn |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
2205 Lbs Container trung gian linh hoạt để đóng gói nông sản
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |

