Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pe container liner bags ] trận đấu 161 các sản phẩm.
Túi lớn Polypropylene công nghiệp bốn tấm FIBC để vận chuyển viên
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | Trắng, Đen, Cam, Xanh, |
Túi lớn in màu bảng chữ U, Túi siêu lớn Pp Túi số lượng lớn FIBC 1500kg
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Trắng, Đen, Cam, Xanh, |
Container trung gian linh hoạt Số lượng lớn FIBC túi lớn 1 tấn với bốn phao
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Túi lớn dệt bằng polypropylen bốn tấm cao FIBC lên đến 4400lbs Sử dụng trong công nghiệp
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
2205 Lbs FIBC Túi số lượng lớn Túi linh hoạt Thiết kế thân hình ống sáng tạo
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Linh hoạt hàng loạt trung gian container U Bảng điều khiển cho vòng 1000kg góc
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
500kg PP dệt công nghiệp container, túi siêu bao cho xi măng / vật liệu xây dựng đóng gói
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Tùy chọn kích thước: | 35*35'', 37*37'',39*39'' |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Bao bì công nghiệp 1 túi số lượng lớn, xử lý UV
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Polypropylen túi lớn FIBC, 3000lbs Linh hoạt thùng trung gian linh hoạt Kích thước tùy chỉnh
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |

