Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pe container liner bags ] trận đấu 161 các sản phẩm.
Túi an toàn màu xanh / trắng / đen FIBC, UV đã xử lý 2200 LBS Túi số lượng lớn
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
PP dệt tròn 2205 lbs Túi lớn FIBC để đóng gói PTA Granule / EVA Pellets
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
41 * 41 "Túi lớn được xử lý bằng tia cực tím FIBC Super Sack U Panel có hình dạng Chống ẩm
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 39 * 39 '', 41 * 41 '' |
| Màu sắc: | SGS / CPTC |
Vật liệu số lượng lớn Túi lớn FIBC Ngăn ngừa cháy nổ
| Tên sản phẩm: | Túi lớn PET |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 37 * 37 ' |
| màu sắc: | Như hình trên |
UV xử lý loại C Một tấn Polypropylene Fibc Túi số lượng lớn
| Tên sản phẩm: | Túi lớn PET |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 37 * 37 ' |
| màu sắc: | Như hình trên |
Túi đựng phân bón Fibc 1000kg cho vật liệu xây dựng cát
| Đăng kí: | Túi đựng |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Túi tròn nặng / Túi lớn hình ống FIBC Virgin PP để lưu trữ / vận chuyển
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Customizable Big Bag FIBC with 4/2/1 Lifting Loops and Durable PE/PP Liner Material
| Safety Factor: | 5:1 |
|---|---|
| Lifting Loops: | 4/2/1 |
| MOQ: | 500pcs |
Túi sợi Polypropylen công nghiệp có lớp lót và in ấn
| sức nâng: | 500-2500kg |
|---|---|
| MOQ: | 500 cái |
| Vật liệu: | Polypropylen |
PE/PP Liner Big Bag FIBC for Moisture-Resistant and Durable Packaging
| Liner: | Yes |
|---|---|
| Bottom: | Plain/Discharge/Spout |
| Coating: | UV Resistant |

