Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pe container liner bags ] trận đấu 152 các sản phẩm.
Logo và văn bản tùy chỉnh PE container Liner bags UV treated
| Công suất: | 1000kg - 3000kg |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyetylen (PE) |
| Lớp phủ chống trượt: | Có sẵn |
Túi lót PE chống rạn, Túi Jumbo Túi FIBC số lượng lớn 4 Mil Độ dày
| Tên sản phẩm: | lót với vách ngăn |
|---|---|
| Tập tin đính kèm: | ghi âm |
| xây dựng: | vách ngăn, khối lập phương |
White Polyethylene Container Liner Bags Giải pháp đóng gói cuối cùng cho vận chuyển hàng hóa hàng loạt
| Công suất: | 1000kg - 3000kg |
|---|---|
| in: | Trống hoặc In |
| Màu sắc: | Trắng, trong suốt hoặc tùy chỉnh |
Thùng chứa phẳng hoặc xả ống xả đáy khép túi lót để xả thuận tiện
| Material: | Polyethylene (PE) |
|---|---|
| Treatment: | UV Treated |
| Bottom Closure: | Flat Or With Discharge Spout |
Túi lót PP / PE 20'ft hoặc 40'ft Để vận chuyển hàng rời
| Kích thước: | thích hợp cho container 20'ft hoặc 40'ft |
|---|---|
| Màu: | màu trắng hoặc đen |
| Tên sản phẩm: | khô túi chất thải lót túi |
Số lượng lớn khô Bốn bảng điều khiển Ibc Tote Vận chuyển Túi lót container
| tên sản phẩm: | túi đựng chất thải lót thùng chứa số lượng lớn khô |
|---|---|
| vật liệu: | PP hoặc PE |
| kích thước: | thích hợp cho container 20'ft hoặc 40'ft |
Bao bì tái chế xi măng Bao bì Fibc Số lượng lớn Pp Pe Container lót Vận chuyển Đóng gói
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi lót container có thể nối đất hình tròn để lưu trữ và vận chuyển hàng rời
| Có thể in: | Đúng |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'', 41*41'' |
Thùng chứa Liner túi tùy chỉnh cho vận chuyển hình dạng phù hợp hoặc lỏng phù hợp loại Liner và 5 1 tỷ lệ an toàn
| ổn định tia cực tím: | Có sẵn |
|---|---|
| in ấn: | Logo và văn bản tùy chỉnh |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
3m3 Túi vải trống lót thùng chứa đại dương không tráng
| tên sản phẩm: | túi đựng chất thải lót thùng chứa số lượng lớn khô |
|---|---|
| màu sắc: | màu trắng hoặc đen |
| kích thước: | thích hợp cho container 20'ft hoặc 40'ft |

