Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pe container liner bags ] trận đấu 152 các sản phẩm.
FIBC túi lớn 500kg có thể nối đất để tải và vận chuyển
| Vật liệu: | Polypropylen |
|---|---|
| Tùy chọn kích thước: | 35*35'', 37*37'',39*39'' |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 và 6:1 |
Bao bì hàng loạt Bao bì nhựa PP Ibc, Túi đựng linh hoạt One Tấn
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Customizable Big Bag Sack with PE/PP Liner Material and Printing
| MOQ: | 500pcs |
|---|---|
| Coating: | UV Resistant |
| Color: | White, Blue, Green, Etc. |
Mở thùng hàng vận chuyển FIbc đáy phẳng với tay cầm 4 góc, công suất 1000 KG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
UV xử lý túi chứa hàng hóa lớn khô trống hoặc in để vận chuyển và xử lý hàng hóa
| Size: | Customized |
|---|---|
| Bottom Closure: | Flat Or With Discharge Spout |
| Bottom Size: | 35*35’’, 36*36’’,39*39 |
Container trung gian linh hoạt / Bao Jumbo dệt PP FIBC trọng tải 1000kg
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Nguyên chất PP 2750lbs ASTM G154-00 UN Thùng chứa sợi lớn cho hàng hóa nguy hiểm
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
2200lbs lưu trữ hàng nguy hiểm Túi hàng loạt của UN
| điều trị uv: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Màu: | trắng |
| In Ấn: | có hoặc không |
break
| Tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Túi lớn dẫn điện được sử dụng trong bột hóa chất vận chuyển
| tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 39 * 39 '', 41 * 41 '' |
| Màu sắc: | trắng |

