Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pe container liner bags ] trận đấu 152 các sản phẩm.
Túi lớn dẫn điện 39x39 "4400lbs màu trắng cho vật liệu dễ cháy
| Tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 39 * 39 ", 41 * 41 '' |
| Màu sắc: | Trắng |
Bột hóa chất dẫn điện Túi số lượng lớn FIBC Loại C NEL Tiêu chuẩn
| Tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 39 * 39 '', 41 * 41 '' |
| màu sắc: | trắng |
PP FIBC nối đất Túi lớn Túi lưu trữ số lượng lớn 2205lbs
| Giấy chứng nhận: | NEL |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống rây |
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |
Túi lớn có thể dẫn điện FIBC cho thuốc nhuộm bột hóa chất dễ cháy
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Túi lớn không dẫn điện có thể tiếp đất 500kg cho bột dễ cháy nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | túi lớn không có căn cứ |
|---|---|
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
Bánh quy dẫn công nghiệp hàng loạt Túi chống rây cho hàng hóa dễ cháy
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống sàng |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Túi lớn 1 tấn có thể nối đất cho vải Pp chống tĩnh điện, hệ số an toàn 5-1
| sức chứa: | 2200lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Thuốc nhuộm lưu trữ Sản phẩm hóa chất dễ cháy FIBC Jumbo Bag Dẫn điện
| sức chứa: | 500kgs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| tên sản phẩm: | túi lớn có mặt đất |
Túi lớn bốn bảng điều khiển 600kg, túi lớn bằng polypropylen trắng
| sức chứa: | 600kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Baff Conductor Túi lớn, Túi chống tĩnh lớn với Chất liệu vải Pp
| Giấy chứng nhận: | NEL |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống rây |
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |

