Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pe container liner bags ] trận đấu 152 các sản phẩm.
Túi lót PE trong suốt
| Tên sản phẩm: | Lớp lót xây dựng vách ngăn |
|---|---|
| độ dày: | 4mil, 6mil |
| Sự thi công: | vách ngăn, khối lập phương |
Cube vách ngăn xây dựng túi lót PE cho vận chuyển xi măng
| Tên sản phẩm: | vách ngăn xây dựng lót |
|---|---|
| độ dày: | 4 triệu, 6 triệu |
| xây dựng: | vách ngăn, khối lập phương |
Thực phẩm Hạt cà phê Container Túi lót số lượng lớn với ngăn ngừa ô nhiễm
| Tên sản phẩm: | túi lót khô số lượng lớn |
|---|---|
| In Ấn: | đen hoặc in |
| Kích thước: | thích hợp cho container 20'ft hoặc 40'ft |
CPTC 40ft PP Tấm lót thùng chứa khô số lượng lớn cho hạt cà phê Khoáng sản
| tên sản phẩm: | túi lót thùng chứa số lượng lớn khô |
|---|---|
| in: | đen hoặc in |
| lót: | có hay không |
Nông sản / túi hóa chất lót cho container Bốn bảng
| Tên sản phẩm: | khô túi chất thải lót túi |
|---|---|
| Vật chất: | PP hoặc PE |
| Kích thước: | thích hợp cho container 20'ft hoặc 40'ft |
4 Giơ vòng tròn túi jumbo Liner cho các ứng dụng công nghiệp tùy chỉnh
| Material: | Polyethylene (PE) |
|---|---|
| Bottom Closure: | Flat Or With Discharge Spout |
| Capacity: | 1000kg - 3000kg |
UV ổn định Jumbo Liner Bag 36 * 36 'kích thước đáy cho các giải pháp đóng gói tùy chỉnh
| Lifting Loops: | 4 Loops Or Customized |
|---|---|
| Size: | Customized |
| Material: | Polyethylene (PE) |
Màng PE 4 Tấm lót container vận chuyển số lượng lớn được xử lý UV
| tên sản phẩm: | Túi 4panel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu sắc: | trắng, xanh, |
Lớn Container lót Pp Túi dệt, Túi lót cho Container
| Tên sản phẩm: | Túi 4panel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu: | trắng, xanh |
35*35' kích thước dưới túi giòn với vỏ phẳng hoặc vỏ vỏ xả
| Treatment: | UV Treated |
|---|---|
| Liner Type: | Form-Fit Or Loose-Fit |
| Color: | White, Transparent Or Customized |

