Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pp fibc jumbo bags ] trận đấu 186 các sản phẩm.
Container Túi sợi Jumbo số lượng lớn 1 tấn 1,5 tấn 2 tấn có nâng vải nylon
| xây dựng: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs đến 3000lbs |
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Túi lớn FIBC miệng hở với 1 vòng nâng và lớp phủ chống tia UV để xử lý vật liệu rời nhẹ
| Safety Factor: | 5:1 |
|---|---|
| Liner Material: | PE/PP |
| Lifting Loops: | 4/2/1 |
1500kg PP Jumbo Fibc 4 vòng Túi số lượng lớn chưa được chứng nhận
| Dung tích: | 600kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Túi lớn có thể nối đất FIBC để vận chuyển
| Vật liệu: | PP |
|---|---|
| Tùy chọn kích thước: | 35*35'', 37*37'',39*39'' |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 và 6:1 |
1 tấn Túi sợi thông gió Không nối đất Siêu bao
| tên sản phẩm: | túi lớn không nối đất |
|---|---|
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
Túi số lượng lớn thông gió tùy chỉnh, Túi dệt PP để đóng gói Củi
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu: | trắng, xanh |
FIBC Cross Corner Túi dẫn điện Túi xi măng 3000 LBS Được thiết kế tùy chỉnh
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Công suất: | 2205 £ |
500kg Large Capacity Anti Static Bulk Bags with Ungroundable Material
| Anti-Sift: | Yes |
|---|---|
| Bulk Bags: | Yes |
| Color: | Blue |
Coal Tar Pitch Lumps Túi lớn FIBC 2200LBS với các góc chéo hoặc vòng góc
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
Anti Static Bulk Bags for Conductive Material Storage and Transportation
| Size: | Customizable |
|---|---|
| Material: | Polypropylene |
| Color: | Blue |

