Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pp fibc jumbo bags ] trận đấu 186 các sản phẩm.
Túi lớn 1 tấn siêu dẫn điện với lớp lót HDPE
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
|---|---|
| Tính năng: | Thoáng khí |
| Vật chất: | 100% Polypropylene |
Hình ống trên cùng dưới cùng Polypropylene dẫn điện Túi lớn Logo tùy chỉnh
| Dung tích: | 1320lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
PP Fabric Cross Corner Baffle Bag FIBC for Seeds Storage and Transport
| Color: | Customized |
|---|---|
| Size: | Customized |
| Stitching: | Reinforced |
1000KGS 4 Panel Baffle Fibc Bag for Heavy Duty Logistics and Storage
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| in ấn: | tùy chỉnh |
| Bề mặt: | Mượt mà |
1000kg Túi số lượng lớn chưa được chứng nhận Vải dệt PP nhiều lớp
| Vật chất: | PP dệt |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
1000kg Chống tĩnh điện Làm rỗng túi số lượng lớn không được xếp hạng Đáy tùy chỉnh
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tải trọng: | 500-3000kg |
| Tên sản phẩm: | 100% pp nguyên chất |
Dẫn điện Fibc Số lượng lớn Túi chống tĩnh điện Jumbo lớn 1000kg 1200kg cho gói hóa chất
| Tải trọng: | 2Ton |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Đáy phẳng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
Container Túi sợi Jumbo số lượng lớn 1 Tấn 1,5 Tấn 2 Tấn để vận chuyển 38*38*50"
| xây dựng: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs đến 3000lbs |
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Túi có vách ngăn thoáng khí 2 tấn Polypropylen có khả năng chống hóa chất / tia cực tím
| điện trở bề mặt: | 10^4-10^6 Ôm/sq |
|---|---|
| khâu sức mạnh: | khâu đôi |
| Kích thước: | To lớn |
UV Resistant Coating Fibc Bulk Bag for Polypropylene Material in Customized Sizes
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
|---|---|
| Liner Material: | PE/PP |
| Label: | Yes |

