Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pp fibc jumbo bags ] trận đấu 186 các sản phẩm.
PP FIBC nối đất Túi lớn Túi lưu trữ số lượng lớn 2205lbs
| Giấy chứng nhận: | NEL |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện chống rây |
| Vật chất: | vải chống tĩnh điện |
Bột hóa chất ngăn chặn FIBC linh hoạt thùng chứa trung gian linh hoạt của PP dệt
| Tên sản phẩm: | túi vách ngăn |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
Hóa chất PP Nguyên liệu Lớn linh hoạt Container trung gian
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Baff vuông vuông túi cổ phiếu cho bột cacbon hóa chất bột vận chuyển
| Công suất: | lên đến 3300 lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
Anti Static Baffle Bag The Perfect Packaging Solution for Your Business Needs
| chống bụi: | Vâng |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| vách ngăn: | Vâng |
Blue Fibc Bags Giải pháp đóng gói hàng loạt bền cho nhu cầu kinh doanh của bạn
| Vật liệu: | Polypropylen |
|---|---|
| chống tia cực tím: | Vâng. |
| Kích thước: | 35 x 35 x 50 inch |
Kho lưu trữ trung gian Túi lớn PP Dây đeo chéo góc chéo FIBC
| sự xây dựng: | dạng hình tròn |
|---|---|
| sức chứa: | 2200lbs đến 3000lbs |
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
Túi FIBC BOPP tráng
| Tên sản phẩm: | Túi nhiều lớp Bopp |
|---|---|
| Vật liệu: | Phim in BOPP cộng với PP |
| Màu sắc: | 6 màu cho phim BOPP |

