Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pp fibc jumbo bags ] trận đấu 180 các sản phẩm.
4 Bảng FIBC Loại C Cross Cross Lớn Số lượng lớn Túi lớn Jumbo PP 2205 Lbs
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
FIBC 100% nguyên liệu Pp nguyên chất Túi, túi nhựa Jumbo có bánh
| Màu: | trắng, |
|---|---|
| Nguyên liệu: | PP |
| Sự thi công: | Upanel |
Một nửa góc chéo 1T Túi số lượng lớn Fibc được chứng nhận của LHQ
| Vật chất: | Polypropylen |
|---|---|
| Thiết kế: | Mở đầu |
| Sức chứa: | 1000KG (1 tấn) |
White Black Số lượng lớn thực phẩm Lớp FIBC Túi thông gió lớn Pp dệt
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi lớn hình chữ U cao FIBC, Túi Jumbo xi măng xử lý bằng tia cực tím
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Trắng |
Vải PP màu xám 1000KGS 4 bảng Túi lớn Jumbo để vận chuyển hạt giống lưu trữ
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Hai vòng màu xanh thực phẩm FIBC Túi FIBC tròn với 4 lần nâng UV đã xử lý
| Màu: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | FIBC hai vòng tròn |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
PP lớn 3000lbs thực phẩm trắng cấp FIBC / 1 tấn túi
| sức chứa: | lên đến 4400lbs |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Bảng điều khiển loại thực phẩm FIBC tùy chỉnh với chất liệu PP nguyên chất 100%
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
|---|---|
| Công suất: | 750kg |
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |

