Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pp fibc jumbo bags ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Mở túi hàng loạt lớn FIBC để đóng gói hàng rời, 500kg- 3000kg SWL
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", 40 * 40" |
| Màu: | đen, trắng, xanh, |
100% Pure PP Open Top and Flat Bottom Big Bag/Jumbo Bag / FIBC
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
Túi Jumbo Super Sack 1 tấn Fibc Big
| tên sản phẩm: | Túi lớn túi lớn |
|---|---|
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
| Vật chất: | 100% Polypropylene nguyên chất |
Jumbo Food Lớp FIBC Cross Corner Túi lớn xi măng dẫn điện khối lớn
| vật liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| sức chứa: | 2205lbs |
Túi Jumbo PP số lượng lớn / CPTC Túi lớn FIBC 2200LBS cho than hoạt tính
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Hóa chất Vật liệu PP mới Túi lớn FIBC Tấn Túi lớn 2205lbs
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi lớn FIBC đã qua xử lý UV, đạt chuẩn thực phẩm
| Vật liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi an toàn màu xanh / trắng / đen FIBC, UV đã xử lý 2200 LBS Túi số lượng lớn
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |
Túi vải dệt thoi màu đen PP / Túi Q FIBC cho bột bột cacbon bột hóa chất
| Tên sản phẩm: | túi đệm |
|---|---|
| Vật liệu: | PP nguyên chất 100% |
| Tiêu chuẩn tia UV: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Coal Tar Pitch Lumps Túi Jumbo 2200LBS có góc chéo hoặc vòng góc
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2200lbs |

