Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pp fibc jumbo bags ] trận đấu 186 các sản phẩm.
100% Pure PP Big Bag/ Baffle Bag/ Q Bag/ FIBC/ Jumbo bag for shipment
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
Độ ẩm có thể gập lại Túi lớn FIBC PP Số lượng lớn Túi tròn cho khoáng sản
| in: | tối đa ba màu trên một bảng điều khiển |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg-2000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Xách chống tia UV túi lớn FIBC với PE / PP Liner và 500-2500kg Nâng Capacity để lưu trữ an toàn
| Top: | Open/Filling/Duffle |
|---|---|
| Liner Material: | PE/PP |
| MOQ: | 500pcs |
FIBC Nhựa Polypropylene 1,5 Tấn Pp Dệt Túi Lớn 1000KG Super Bao Jumbo Bag
| Màu: | Trắng |
|---|---|
| in: | có hoặc không |
| Dung tích: | 3000lbs |
FIBC Nhựa Polypropylene 1.2 Tấn Pp Dệt Túi lớn Túi Jumbo 1000kg hóa chất
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| in: | có hoặc không |
| Dung tích: | 3000lbs |
PP Woven Big Bulk Big Bag FIBC for Rice and food grade Jumbo bag
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
Màu trắng 2200LBS Polypropylene Jumbo Túi lớn FIBC
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2200 £ |
Túi Jumbo nhựa công nghiệp Đóng gói tùy chỉnh Bao tải lớn 2000kg
| Vòng: | 4 vòng Mạnh mẽ Bền bỉ |
|---|---|
| Nguyên liệu: | PP |
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Túi lớn FIBC được in có nhãn để đóng gói số lượng lớn
| sức nâng: | 500-2500kg |
|---|---|
| Vật liệu: | Polypropylen |
| lót: | Ừ |
Túi sợi Fibc chống tia cực tím 500-2500kg Sức nâng MOQ 500 chiếc
| Vật liệu: | Polypropylen |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, xanh dương, xanh lá cây, v.v. |
| đáy: | Đồng bằng/Xả/Vòi |

