Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pp fibc jumbo bags ] trận đấu 180 các sản phẩm.
100% Pure PP Jumbo Bags Bag Fibcs for Industrial Transport Using
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
ADR Virgin PP dệt UN Big Bag, U Panel Fibc Big Bag
| in: | có hay không |
|---|---|
| sức chứa: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Virgin Woven Linh hoạt Trung gian Túi sợi Jumbo Số lượng lớn
| Dung tích: | 3300lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Vật liệu PP Thực phẩm công nghiệp Lớp FIBC Túi lớn cho gạo / Bột / Thực phẩm
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | túi lớn cấp thực phẩm |
| Dung tích: | 2200lbs |
Túi Jumbo 1000kg Cấp thực phẩm FIBC với lớp lót chống tĩnh điện được xử lý UV
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn cấp thực phẩm |
| giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
PP Fabric Baffle Bag - 2205 Lbs Capacity for Industrial
| Printing: | Customized |
|---|---|
| Color: | Customized |
| Name: | PP Fabric 4 Panel Baffle Bag |
PP Fabric Baffle Bag with Seeds and Cross Corner
| Color: | Customized |
|---|---|
| Logo: | Customized |
| Material: | PP Fabric |
2000kgs Túi lớn UN thông gió đa chức năng có in
| Vật chất: | 100% pp nguyên chất |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
Blue Sift - Túi chống thấm lớn FIBC PP Bao Jumbo dệt hình tròn có đáy vuông
| in: | tối đa ba màu trên một bảng điều khiển |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |

