Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pp fibc jumbo bags ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Container trung gian linh hoạt / Bao Jumbo dệt PP FIBC trọng tải 1000kg
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Cấp thực phẩm Linh hoạt trung gian Container số lượng lớn PP dệt túi Jumbo FIBC
| Tên sản phẩm: | túi tròn |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', |
| Màu: | đen, trắng, xanh, |
Bao tải Pp số lượng lớn 1000kg Bao Jumbo FIBC cho xi măng
| Tùy chọn dưới cùng (xả): | tùy chỉnh |
|---|---|
| Đang tải trọng lượng: | 500-3000kg |
| Tên sản phẩm: | PP nguyên chất 100% |
CPTC Full Open Top 500KG Pp Bulk bag, Fibc Jumbo bag
| tên sản phẩm: | Túi lớn của LHQ |
|---|---|
| vật liệu: | 100% PP nguyên chất |
| Xử lý tia cực tím: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
120CFT 3 "Vòng góc Túi lớn Túi FIBC Jumbo không tráng với lớp lót PE
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2200 £ |
2860lbs 4 Bảng điều khiển Lớp Fibc Bao Jumbo 6OZ Polypropylene không tráng
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Sức chứa: | 2860lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Túi Jumbo FIBC cát / xi măng / đất 2200LBS U-Panel, hệ số an toàn 5-1
| Tên sản phẩm: | túi bảng chữ U |
|---|---|
| Sự đối đãi: | xử lý tia cực tím |
| Màu: | Trắng |
SGS Iris xả Vòi 5.5OZ Bao PP Jumbo Fibc tráng
| Sức chứa: | 3300 £ |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
100% New Virgin PP Woven Big Bag, Jumbo Bag FIBC for Cement, Lime, Salt, Iron Ore, Silica
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
Công nghiệp chống thấm nước Pp Bao Jumbo dệt thoi 500kg 1000kg FIBC Làm đầy Túi lớn
| Vòng: | 4 vòng mạnh mẽ bền |
|---|---|
| Vật chất: | PP |
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |

