Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pp fibc jumbo bags ] trận đấu 186 các sản phẩm.
Bột / carbons 1 tấn túi vách ngăn lớn, 2200lbs công suất 1 tấn Túi Jumbo
| Màu: | Màu vàng |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
TYPE D Túi nhựa Jumbo màu xanh dẫn điện Chống rây Túi chống tĩnh cho bột hóa chất
| Màu: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Vật chất: | Vải chống tĩnh |
| Tên sản phẩm: | Túi jumbo loại D |
Jumbo 2205lbs Bao bì đựng số lượng lớn trung gian linh hoạt PP
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |
600kg túi trắng lớn LHQ FIBC, Hàng nguy hiểm công nghiệp Túi Jumbo
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Túi được chứng nhận của Liên Hợp Quốc |
| Giấy chứng nhận: | SGS / CPTC |
Fibc Baffle Antistatic Bag cho lưu trữ hiệu quả và an toàn của hàng hóa nhạy cảm
| Tên sản phẩm: | Thùng nhựa không thấm thấm chống tĩnh |
|---|---|
| Dây nối đất: | Không. |
| chống ẩm: | Vâng. |
Túi lớn FIBC với 2 Vòng nâng và Khả năng nâng 500-2500kg Làm từ Polypropylene Bền
| MOQ: | 500pcs |
|---|---|
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
| Lifting Capacity: | 500-2500kg |
Túi Jumbo trắng / đen 1 tấn có chức năng ổn định tia cực tím 90x90x120cm
| Tên sản phẩm: | Túi Upanel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu: | trắng, xanh, đen |
FIBC Số lượng lớn UN UN Hàng lớn Nguy hiểm Túi Jumbo 1000kg ASTM G 154-00
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Túi lớn Jumbo FIBC tấn nặng 1000kg 2200lbs
| xây dựng: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs đến 3000lbs |
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
Kích thước tùy chỉnh Túi lớn Jumbo dệt siêu lớn FIBC cho các sản phẩm rời 1000Kg
| Tên sản phẩm: | Bao U-panel 1 tấn |
|---|---|
| vòng lặp: | vòng góc |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |

