Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pp fibc jumbo bags ] trận đấu 186 các sản phẩm.
BPE TYPE D Túi tĩnh PP chống tĩnh điện Sift Proofing cho bột hóa chất
| Màu: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Vật chất: | Vải chống tĩnh |
| Tên sản phẩm: | Túi vách ngăn loại D |
PP Flat bottom UN Chemical Fibc Big Jumbo Bag 2750lbs 6-1 tỷ lệ an toàn
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên Hợp Quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
Mở thùng hàng vận chuyển FIbc đáy phẳng với tay cầm 4 góc, công suất 1000 KG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
PP FIBC Vải phủ và không phủ túi 1 tấn cho vận chuyển ADR RID và IMDG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
UV Resistant Big Bag FIBC with ISO Certification and 500-2500kg Lifting Capacity for Bulk Material Handling
| MOQ: | 500pcs |
|---|---|
| Coating: | UV Resistant |
| Lifting Loops: | 4/2/1 |
Tùy chỉnh Four Loops Túi lớn jumbo phong cách UN 600kg PP nguyên chất
| In Ấn: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 600kg |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
Trắng Đen Xám Dệt Túi Lớn FIBC Thiết kế thân hình ống sáng tạo
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Túi xi măng dẫn điện Jumbo 35 X 35 X 36 '' 2200 LBS với Statal Petal
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
1000kg PP dệt Super Sack Bag Bulk Logo tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| Có khả năng: | Chống tĩnh điện |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
CPTC 2205lbs Một tấn Polypropylene Túi lớn FIBC
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Sức chứa: | 2205lbs |

