Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ pp fibc jumbo bags ] trận đấu 186 các sản phẩm.
Cube jumbo túi lưu trữ FIBC cho bột hóa chất bột
| Tên sản phẩm: | túi vách ngăn |
|---|---|
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
Vật liệu PP túi vách ngăn bình thường FIBC cho bột / cacbon / bột hóa chất
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Túi Q |
| Công suất: | lên đến 3300 lbs |
Thùng chứa hàng hóa lớn trung gian Fibc
| Điều trị UV: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Dung tích: | lên đến 3300lbs |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
Thức ăn chăn nuôi / Bột khoáng có thể gập lại Túi tinh bột Túi nhựa Jumbo ISO 9001 2008
| Công suất: | 1000kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Màu: | trắng, be |
Hạt đóng gói nông nghiệp / viên nén túi lớn FIBC với dây đeo stevedore
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Túi nhiều lớp BOPP
| tên sản phẩm: | Túi nhiều lớp BOPP |
|---|---|
| Vật chất: | Màng in BOPP cộng với PP |
| Màu sắc: | 6 màu cho màng BOPP |
Tansportation lưu trữ bột linh hoạt Container trung gian số lượng lớn Fibc
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 3300 lbs |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
500kg LOẠI C túi có vách ngăn lớn dẫn điện cho hàng khô dễ cháy
| Công suất: | 500kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
Bao bì dạng bột 4 túi có vách ngăn 1000KGS vải PP xanh nguyên chất 100%
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2200 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Virgin vách ngăn 4 ngăn cho vận chuyển / lưu trữ hàng rời
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Công suất: | 2860 £ |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |

