Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 4 panel fibc bulk bag ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Gói phê duyệt chéo góc FIBC Túi lớn 2500 LBS Dung lượng Thông tư Túi lớn Túi
| tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| Xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Nâng vòng: | đầy đủ dây đai |
Một nửa góc chéo 1T Túi số lượng lớn Fibc được chứng nhận của LHQ
| Vật chất: | Polypropylen |
|---|---|
| Thiết kế: | Mở đầu |
| Sức chứa: | 1000KG (1 tấn) |
Cao Red Củi thông gió Lưới FIBC Túi lớn với các vòng ở góc 2202 Lbs
| tên sản phẩm: | Túi FIBC củi cao thông gió màu đỏ |
|---|---|
| Nâng vòng: | vòng đường may bên |
| Xử lý tia cực tím: | tiêu chuẩn của ASTM G 154-00 |
SGS Iris xả Vòi 5.5OZ Bao PP Jumbo Fibc tráng
| Sức chứa: | 3300 £ |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
UV xử lý loại C Một tấn Polypropylene Fibc Túi số lượng lớn
| Tên sản phẩm: | Túi lớn PET |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 37 * 37 ' |
| màu sắc: | Như hình trên |
Vải lót túi FIBC số lượng lớn, Bảo quản nông sản Túi lót PE
| tên sản phẩm: | PE vách ngăn lót |
|---|---|
| Độ dày: | 4 triệu, 6 triệu |
| Sự thi công: | vách ngăn, khối lập phương |
4 Tay cầm bằng nhựa Polypropylen FIBC để đóng gói Cát Silica, kích thước 35 x 35 x 47 ''
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
PP trắng dệt túi lớn FIBC Super Sack Túi số lượng lớn 35 '' X 35 '' X 47 ''
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
Hóa chất Vật liệu PP mới Túi lớn FIBC Tấn Túi lớn 2205lbs
| Nguyên liệu: | PP |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi số lượng lớn |
| Dung tích: | 2205lbs |
1 Tonne Thông tư FIBC Túi lớn Túi với Dây đeo Stevedore 100% Virgin Polypropylen
| Tên sản phẩm: | túi lớn FIBC tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |

