Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 4 panel fibc bulk bag ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Vật liệu số lượng lớn Túi lớn FIBC Ngăn ngừa cháy nổ
| Tên sản phẩm: | Túi lớn PET |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 37 * 37 ' |
| màu sắc: | Như hình trên |
CPTC Un Fibc Jumbo Túi số lượng lớn Bốn bảng PE Ziplock
| Tên sản phẩm: | Túi lớn PET |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 37 * 37 ' |
| màu sắc: | Như hình trên |
Bao tải Pp số lượng lớn 1000kg Bao Jumbo FIBC cho xi măng
| Tùy chọn dưới cùng (xả): | tùy chỉnh |
|---|---|
| Đang tải trọng lượng: | 500-3000kg |
| Tên sản phẩm: | PP nguyên chất 100% |
Mở thùng hàng vận chuyển FIbc đáy phẳng với tay cầm 4 góc, công suất 1000 KG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |
1000kg Túi số lượng lớn chưa được chứng nhận Vải dệt PP nhiều lớp
| Vật chất: | PP dệt |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên hợp quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Daffle Fibc Bao Jumbo Số lượng lớn In BOPP được xử lý UV
| tên sản phẩm: | Túi dẫn điện loại C |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 39 * 39 '', 41 * 41 '' |
| Màu sắc: | Trắng |
Lớn 4 tấm 3000lbs tròn PP UN túi lớn FIBC Thiết kế sling 1 tấn
| Màu: | trắng |
|---|---|
| In Ấn: | có hoặc không |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
Thực phẩm đáy phẳng FIBC, túi lớn sợi với vòi rót
| Tên sản phẩm: | thực phẩm cấp túi lớn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn UV: | ASTM G 154-00 |
| Màu: | trắng |
Túi lớn 1,5 tấn Side Seam FIBC Polypropylene UV được xử lý cho ngành công nghiệp
| Tên sản phẩm: | túi lớn |
|---|---|
| Màu: | Trắng |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
Mở túi lớn màu vàng FIBC UV đã xử lý 2200 LBS cho bao bì dạng hạt
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Túi lớn màu vàng |
| Dung tích: | 2200lbs |

