Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 4 panel fibc bulk bag ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Túi lớn 1 tấn siêu dẫn điện với lớp lót HDPE
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
|---|---|
| Tính năng: | Thoáng khí |
| Vật chất: | 100% Polypropylene |
500kg LOẠI C túi có vách ngăn lớn dẫn điện cho hàng khô dễ cháy
| Công suất: | 500kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
Túi lớn hình tròn / hình ống 1 tấn
| Tên sản phẩm: | túi lớn hình tròn |
|---|---|
| xử lý tia cực tím: | Tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
| Giấy chứng nhận: | SGS/CPTC |
PP Fabric Baffle Bag with Seeds and Cross Corner
| Color: | Customized |
|---|---|
| Logo: | Customized |
| Material: | PP Fabric |
2205 Lbs Capacity Anti Static Baffle Jumbo Bag for Heavy Duty Storage
| Lifting Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Moistureproof: | Yes |
| Color: | White |
break
| Tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |
38X38 "800KG fibc bao đựng khối lượng lớn trung gian linh hoạt
| Sức chứa: | 800kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
Thuốc nhuộm Bột có thể nối đất Lưới dẫn điện Túi lớn Công suất 4400lbs
| tên sản phẩm: | túi lớn dẫn điện có nối đất |
|---|---|
| có khả năng: | chống tĩnh điện |
| vật liệu: | vải pp chống tĩnh điện |
Polypropylene có thể nối đất dẫn điện Túi lớn chống tĩnh điện
| Dung tích: | 800kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
White Chemical Chain Loop dài 12' cần thiết cho các ứng dụng công nghiệp
| Zipper: | Customized |
|---|---|
| Internal Partitiion: | Yes, 4pcs At Corners |
| Material: | Polypropylene |

