Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 4 panel fibc bulk bag ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Túi lớn bốn ngăn FIBC với các vòng đường may bên, túi số lượng lớn PP công nghiệp
| Tên sản phẩm: | túi bảng điều khiển |
|---|---|
| kích thước dưới cùng: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| Màu: | SGS/CPTC |
PP Woven Big Bulk Big Bag FIBC for Rice and food grade Jumbo bag
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
BPE TYPE D Túi tĩnh PP chống tĩnh điện Sift Proofing cho bột hóa chất
| Màu: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Vật chất: | Vải chống tĩnh |
| Tên sản phẩm: | Túi vách ngăn loại D |
U-panel 1000kg túi lớn UN, vận chuyển hàng nguy hiểm UN FIBC
| In Ấn: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
Tùy chỉnh Four Loops Túi lớn jumbo phong cách UN 600kg PP nguyên chất
| In Ấn: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 600kg |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
PP Flat bottom UN Chemical Fibc Big Jumbo Bag 2750lbs 6-1 tỷ lệ an toàn
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên Hợp Quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 6: 1 |
2200lbs UN túi lớn để lưu trữ hàng nguy hiểm
| điều trị uv: | tiêu chuẩn ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Màu: | trắng |
| In Ấn: | có hoặc không |
Túi lớn của LHQ cho hàng nguy hiểm
| Vật chất: | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | túi lớn có chứng nhận của Liên Hợp Quốc |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
Xi măng cát chống tĩnh khối lượng lớn PP dệt túi lớn 4 vòng chéo góc
| In: | có hay không |
|---|---|
| Dung tích: | 1000kg |
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
PP FIBC Vải phủ và không phủ túi 1 tấn cho vận chuyển ADR RID và IMDG
| in: | có hoặc không |
|---|---|
| Công suất: | 1000kg |
| Tỷ lệ an toàn: | 5:1 |

