Tất cả sản phẩm
-
ChrisChúng tôi khá tự tin vì có một nhà cung cấp mạnh mẽ SINOPACK như vậy. -
Ông hartono ramliTôi rất vui khi hợp tác với họ. Sản phẩm của họ với chất lượng tốt và giá cả khá cạnh tranh. Và dịch vụ cao cấp của họ làm tôi ngạc nhiên.
Kewords [ 4 panel fibc bulk bag ] trận đấu 210 các sản phẩm.
1320LBS FIBC dẫn điện kín đáy, túi số lượng lớn chưa được chứng nhận
| Dung tích: | 1320lbs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Chứng chỉ: | NEL / SGS |
35x35 "Hóa chất Túi lớn UN / Túi số lượng lớn PP / FIBC cho hàng hóa nguy hiểm
| Tên sản phẩm: | túi sỏi một tấn |
|---|---|
| Công suất: | lên đến 2200 lbs |
| Điều trị tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
Túi đựng phân bón Fibc 1000kg cho vật liệu xây dựng cát
| Đăng kí: | Túi đựng |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Thuốc nhuộm lưu trữ Sản phẩm hóa chất dễ cháy FIBC Jumbo Bag Dẫn điện
| sức chứa: | 500kgs |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| tên sản phẩm: | túi lớn có mặt đất |
Customized Conductive Big Bag for Maximum Protection and Durability
| Static Dissipation: | Yes |
|---|---|
| Capacity: | 4400lbs |
| Lifting Style: | Forklift |
Túi lớn bốn bảng điều khiển 600kg, túi lớn bằng polypropylen trắng
| sức chứa: | 600kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| giấy chứng nhận: | NEL / SGS |
Túi lớn dẫn điện màu trắng, túi sợi lớn ngăn chặn cháy và nổ
| Công suất: | 800kg |
|---|---|
| tỷ lệ an toàn: | 5: 1 |
| Giấy chứng nhận: | NEL |
Màng PE 4 Tấm lót container vận chuyển số lượng lớn được xử lý UV
| tên sản phẩm: | Túi 4panel |
|---|---|
| Kích thước đáy: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| Màu sắc: | trắng, xanh, |
U Panel Fibc Túi vải không thấm nước Tote PP Bao dệt
| Xây dựng: | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Dung tích: | 2200lbs đến 3000lbs |
| Xử lý tia cực tím: | ASTM G 154-00 |
Túi 2 tấn Polypropylene thông gió có vách ngăn thoáng khí
| Tải trọng: | 2Ton |
|---|---|
| Tùy chọn dưới cùng (Xả): | Đáy phẳng |
| Vật chất: | vải PP chống tĩnh điện |

